Announcement

Collapse
No announcement yet.

้โค้ด Eo. co.go ของ E8400 บอกค่าอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ้โค้ด Eo. co.go ของ E8400 บอกค่าอะไรครับ

้โค้ด Eo. co.go ของ E8400 บอกค่าอะไรครับ พี่น้องอ่านแล้วงงวานเทพบอกหน่อยครับ

Revision ป่ะครับ

ใช่บอกลำดับรุ่น(ย่อย)ของการปรับปรุงรุ่นนั้นครับ

เช่น กินไฟน้อยลง แก้ไข bug ต่างๆ เป็นต้นครับ

Comment

ถ้าอย่างงั้น E0 ก็เป็นรุ่นหลังจาก C0 หน่ะสิครับ

Comment

Originally posted by X3STeNLiTE View Post
        ถ้าอย่างงั้น E0 ก็เป็นรุ่นหลังจาก C0 หน่ะสิครับ

ใช่ครับ

มาทีหลัง แต่เย็นกว่าลากไกลกว่า

Comment

Working...
        X