Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวบกวนผู้รู้ E6400 DS4 Kington1G*2/667 Clock ยังไงครับบอกวิธีหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวบกวนผู้รู้ E6400 DS4 Kington1G*2/667 Clock ยังไงครับบอกวิธีหน่อยครับ

รวบกวนผู้รู้ E6400 DS4 Kington1G*2/667 Clock X1650PRO Shapphire Enermax 450W ยังไงครับ
    ผมใช้ Bios เดิมครับ ยังไม่เคย Clock เลย รบกวนผู้รู้ในกระทู้นี้ช่วยตอนหน่อยน่ะครับ ...รู้สึกว่ามันอืดมากเลยครับ ไม่รู้ว่ามีปัญหาในส่วนอื่นหรือป่าว

ตอนนี้ผมใช้ Board P5LD2 SE ชั่วคราวก่อนครับ DS4 มันเจ๊ง...ส่ง แคลมอยู่ครับ ..รบกวนหน่อยน่ะครับ.....
    ไม่ค่อยเห็นมีคนบอกวิธี แบบละเอียดเลย ครับ ยังไงรบกวนหน่อยน่ะครับ ... ช่วยอธิบายแบบละเอียดด้วยน่ะครับ

และอยากรู้ว่าในการทำงานด้าน CAD/ CAM 3D ไม่ทราบว่าการ Clock จะเป็นผลดีมากกว่าผมเสียหรือป่าว ครับ ....เพราะเห็นแต่คน Clock แรงเอาไว้เล่นแต่เกม ..เคยเอาไปใช้งานที่เต็มประสิทธิภาพ บางหรือเปล่าครับ ....อยากรู้ ครับ.. แล้วเขาเอาไปใช้งานด้านไหนครับ..

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

DS4 เจ๊ง เอาอีกแล้ว อิอิ

Comment

Working...
    X