Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอออนบอร์ดของ Asrock Alive NF6G-VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอออนบอร์ดของ Asrock Alive NF6G-VSTA

พอดีเพิ่งอัพเกรดคอมมาครับ อยากรู้ว่าการ์ดจอออนบอร์ดของ Asrock Alive NF6G-VSTA ที่เพิ่งซื้อมา เทียบกับ GF FX5200 128MB ตัวเก่า2ปีกว่าแล้ว ตัวใหนดีกว่ากันครับ ถ้าของAliveดีกว่า จะได้เอาไปใส่ให้เครื่องอื่นแทนครับ

แล้วถ้าจะเพิ่มการ์ดจอ งบมีแค่2พันจะเพิ่มดีมั้ยครับ เทียบกับประสิทธิภาพที่เพิ่มขึ้นจากของออนบอร์ด

Alive ดีกว่าครับ

Comment

Series แม้จะเทียบไม่ได้ แต่ GF5200 128MB แรงกว่าครับ

ถ้าสนใจ ใน series Alive เอารุ่นนี้จะดีกว่าครับ ALiveNF7G-HD720p (น่าจะเป็น GF7200)

Comment

Working...
      X