Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยด่วนสำคัญมากจะบ้าตายอยู่แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยด่วนสำคัญมากจะบ้าตายอยู่แล้ว

ปกติเวลาผมเปิดคอมผมจะออนMไปด้วย โดยเซพชื่อ เซพพาสไว้ วันนี้ก้เข้าปกติตอน11โมงปิดคอมตอน4โมงเย็น ออกไปข้างนอก กลับมาใช้คอม ล้อกอนเข้าพาสตนเองมันบอกใส่รหัสผืด(ทั้งที่เซพพาสและชื่อไว้) ผมก็งง เลยพิมพาสทีละตัวเพื่อเข้ามันก้บอกพาสผืด เลยเข้าลืมพาสตอบคำถามมันที่ตั้งไว้ ตอบถูกมันก้ไม่บอกพาส(บอกเวปeRORไรไม่รุ้) ผมเครียดมากลองเป็น10ๆที เลยมึนทีนี่ผมคิดว่าสงสัยมีคนขโมยเมลืผมแน่ ผมเลยรีเซ๊ตพาสไปก่อนโดยต้องดับเบิ้ลคลิกในถุงขยะ

****แต่ผมงงมากผมใช่้เซพชื่อและพาส ซึ่งไม่มีทางผิด ใช้มาแบบนี้5ปีไม่เคยมีปัญหานี้กลับอกพาสผิด เข้าทางมือถือบอกพาสผิด เข้าโน๊ตบุ๊คบอกพาสผิด****

ไคเก่งๆช่วยผมทีงานสำคัญๆทั้งหมดอยุ่ในเมล์นี้หมด เมล์นี้ผมใช้มา้5ปีกว่าๆและไม่เคยเปลี่ยนเลย

ป.ล. ขอบคุณคับ

ลองขอช่วยคนที่ท่านมี M Account ดูครับ ว่าเมื่อไรบ้างทีเค้าออน ลองให้เค้าลองคุยด้วยดู ถ้าท่านมั่นใจว่าไม่เผลอไปตั้ง Auto-Sign in ไว้ที่ไหน

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      ลองขอช่วยคนที่ท่านมี M Account ดูครับ ว่าเมื่อไรบ้างทีเค้าออน ลองให้เค้าลองคุยด้วยดู ถ้าท่านมั่นใจว่าไม่เผลอไปตั้ง Auto-Sign in ไว้ที่ไหน
      ผมออนเมล์แฟนผมและคับ เมลืนี้ตอนนี้ไม่มีคนออนคับ

Comment

สงสัยคงโดนแฮกจริง

Comment

ไม่มีคนโพสไรละผมก้ขอปิดกะทู้เลยละกันสมัครใหม่

Comment

Working...
          X