Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassins Creed เปิดสุดใช้การ์ดจออะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assassins Creed เปิดสุดใช้การ์ดจออะไรครับ

Assassins Creed เปิด effect สุดใช้การ์ดจออะไรครับ แบบเนียนๆ พอดีจะไปซื้อมาเล่นอะ
    Last edited by kramer; 24 Apr 2008, 23:40:28.

8800GT

ผมใช้ตามลายเช็นข้างล่าง เปิดภาพ 1680*1050 ครับ ที่เหลือ Max สบาย ๆ

Comment

มันกินน้อยกว่าข่าวลือเรื่อง Recommand เยอะครับ

ไม่ต้องห่วง

core 2 + 8xxx

สบาย

Comment

ใช้ของ ati คับ เพราะ เกมนี้ มันรับ dx 10.1 จะทำให้เร็วกว่า (ภาพ) การ์ดของ nvidia อยู่ประมาณ 20 - 25 %

Comment

ผมใช้ 9600Gt

เปิดสุด มีตุกบางช่วง แบบตอนกระโดดลงจากหอสูง ตุกบางๆ

Comment

8800gts320mตัวคุ้มก็ใช้อยู่ที่1680*1050เปิดหมดแต่AAแค่1Xเอิ๊กซ์~~~~~~~~~เน้นลื่นครับ45-60เฟรมลื่นๆ

Comment

9600GT เปิดทุกอย่างหทด aa ก็เต็มโดนลงจากหอน่าจะเป็นที่ CPU กับ Ram ครับถ้าการ์ดระดับ 9600GT ราคา 6000 เล่นเกมส์สมัยนี้ไม่ได้ก็คงไม่ซื้อหรอกครับจริงๆจะเอาแค่เล่นได้ก็ดีใจแล้วล่ะ

Comment

ตามนั้น

Comment

Working...
                X