Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับผมใช้BluetoothแทนLanเล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับผมใช้BluetoothแทนLanเล่นเกม

ผมจะใช้BluetoothแทนLanเล่นเกมครับ ใช้คอมตั้งโต็ะเสียUSB Bluetooth กับโน็ตบุคมีBluetoothอยู่แล้ว แต่ติดปัญหาตรงที่ เวลาเข้าเกมแล้วคอมตั้งโต็ะมันหาเครื่องโน็ตบุคไม่เจอครับ(แต่ว่านอกเกมมันมองเห็นอีกเครื่องนึงนะ) ส่วนโน็ตบุคมันมองเห็นเครื่องคอมตั้งโต็ะครับ แล้วเราจะทำไงให้คอมตั้งโต็ะมันมองเห็นละครับ ช่วยที่ครับขอบคุณครับ
Working...
X