Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนของการ์ดจอ 9600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อนของการ์ดจอ 9600GT

ผมใช้ XFX 9600GT อยากทราบว่าความร้อนปกติควรอยู่ในระดับใดครับ ของผมมันขึ้นไป 76 องศาเลยตกใจอ่ะครับ
    เดิมๆนะครับ

ขอบคุณครับที่ให้คำตอบ กระต่ายตื่นตูมไปหน่อย
    Last edited by poondamg; 20 Aug 2008, 10:50:24.

ผมใช้9600GSO เล่นเกมส์1ชั่วโมงหน่อยๆ ขึ้น80 -85 อะครับ ของท่าน Temp ตอน fullload หรือเปล่า ถ้าไม่ก็ร้อนอะครับ ของผมถ้าไม่ Fullload ก็อยู่ที่50-55 อะครับ

Comment

ปรกติ นะ

Comment

ดัน ขายต่อผมเลยดีกว่า อิอิ

Comment

ปกติครับ

แนะนำ ปรับรอบพัดลมแรงๆหน่อยครับ จะเหลือประมาณ 60 +-

Comment

Working...
          X