Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu ผมวิ่ง100 เต็มเวลาออนไล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu ผมวิ่ง100 เต็มเวลาออนไล

cpu ผมวิ่ง100 เต็มเวลาออนไลเกม Special Force ครับ ไม่ทราบว่าผิดปรกติรึปล่าว

ไม่เป็นไร มันรันเกมอยู่น่ะ

Comment

มัน 100 ตลอดเลยนะครับเวลาออน

Comment

เวลาออนนี่ หมายถึงตอนเล่นเกมหรือเปิดเวบเพื่อจะใส่ไอดีคับ งง

Comment

Originally posted by Ch.Propinit View Post
          cpu ผมวิ่ง100 เต็มเวลาออนไลเกม Special Force ครับ ไม่ทราบว่าผิดปรกติรึปล่าว
          online เกมส์ = เล่นเกมส์ใช่ไหมครับ, ก็ต้องใช้ CPU 100 % เป็นธรรมดา, เกมส์ Special Force ซะด้วยนะ

Comment

Working...
          X