Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซาวการ์ดดีๆงบไม่เกิน 1000 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซาวการ์ดดีๆงบไม่เกิน 1000 ทีครับ

แนะนำซาวการ์ดดีๆงบไม่เกิน 1000 ทีครับคือว่าซื้อลำโพง 5.1 มาแล้วอยากไห้เสียงมันแจ่มกว่านี้เลยอยากหาซาวการ์ดซักตัว งบ 1000 ไม่เกินนี้นะครับมีคนบอกว่าให้เอา SB0100 อะครับแต่ของมันไม่มีแล้วแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

มือ 1 ถึงซื้อมันก็ไม่ได้ดีกว่า ออนบอร์ดเท่าไหร่

แต่มือ 2 รุ่น อดีตเก๋า ในราคานี้มีเพียบครับ ส่วนน้ำเสียงรุ่นไหนเป็นไง ลองsearch

หาดูในบอร์ดนี้ครับ มีคนreview ให้ฟังบานนนน

Comment

0060 0100 0090 แล้วแต่ดวง

Comment

แล้ว

Creative Sound Blaster Live! SB0060
        กับ
        Creative Sound Blaster Live! SB0100

ตัวไหนดีกว่ากันครับเห็นราคาเท่ากันเลย

Comment

Originally posted by interpower View Post
          แล้ว

Creative Sound Blaster Live! SB0060
          กับ
          Creative Sound Blaster Live! SB0100

ตัวไหนดีกว่ากันครับเห็นราคาเท่ากันเลย
          เหมือนกันนะ

Comment

Working...
          X