Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจกสูตรตีโต้ลำโพง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจกสูตรตีโต้ลำโพง

ร้านรถยนต์ข้างบ้านลองเอาไปทำเค้าบอกว่าใช้ได้ผมก็ไม่ใช่คนหุเทพอะไรหร่อก
    ลองๆเอาดู ใช้วิจาณญาณ์ในการ ชม ถ้าmod เห็นว่าผิดกด ล็อคได้เลยนะคับ
    http://th.upload.sanook.com/A0/65111...ec2603d32995ac
    ถ้าถูกใจก็ขอคำขอบคุณก็พอคับ
    ถ้าไฟล์เสียหรือว่าไฟล์โหลดไม่ได้ ก็pmมานะคับ

แจกแต่เช้าเลยนะครับ มีแต่ดอกใหญ่ ๆ ทั้งนั้นเลย

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
      แจกแต่เช้าเลยนะครับ มีแต่ดอกใหญ่ ๆ ทั้งนั้นเลย
      king size น่ะท่านร้านทำเครื่องเสียงแถวบ้านมันให้สูตรมันไปมันก็ไปแปลงๆนิดๆหน่อยมันบอกว่าก็ใช้ได้อยุ่ เห็นในเว็บเรามีแต่คนเก่งๆก็น่าจะนำไปประยุกต์ใช้ได้

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ขอบตุนครับ

Comment

thank you

Comment

อย่าลืมลองถามร้อนติดตั้งรถยนต์ด้วยนะครับ สูตรที่เข้าให้มาในกล่อง SUB ที่มีการคำนวนมาจากโรงงานผู้ผลิตกับ แบบนี้ อันใหนดีกว่ากันครับ

SUB ทุกรุ่นจะมีคู่มือการตีตู้ หรือ ปริมาตร ของคู้ใส่มาให้ในกล่องด้วยนะครับ

Comment

thx man

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  อย่าลืมลองถามร้อนติดตั้งรถยนต์ด้วยนะครับ สูตรที่เข้าให้มาในกล่อง SUB ที่มีการคำนวนมาจากโรงงานผู้ผลิตกับ แบบนี้ อันใหนดีกว่ากันครับ

SUB ทุกรุ่นจะมีคู่มือการตีตู้ หรือ ปริมาตร ของคู้ใส่มาให้ในกล่องด้วยนะครับ
                  ขอโทษคับพี่ที่มาตอบช้า ม่ายค่อยได้เข้าเล่นเท่าไร ม่ายได้คุย กะร้าน ทำที่เอาสุตรไปให้มันแล้วอะคับ มีเรื่องกันนิดหน่อย กินเหล้า แล้วพุดจาไม่เข้าหู มานต่อยกะพี่ผม เด๋วรอคืนดีกะมันก่อนนะคับเด่วจะ ไปถามมันให้

Comment

ผมว่าใช้ที่เขาแนะนำก็จะได้เสียงที่เป็นมาตรฐานนะครับ เพราะลำโพงแต่ละตัวจะมีพารามิเตอร์ต่างๆเยอะแยะมากมายและไม่เท่ากัน อาจได้คัทออฟฟรีเควนซี่ไม่เหมือนกันและโอเวอร์ชู๊ต แด้มปิ้งต่างกันในตู้ใบเดียวกันแต่ลำโพงคนละตัว
                    แต่ถ้าทำออกมาแล้วชอบก็ถือว่าโชคดีครับ

Comment

.

จัดไป

Comment

Working...
                      X