Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเกมGTA ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเกมGTA ไม่ได้ครับ

พอดีนึกอยากเล่น เลย หยิบมาลงเล่นใหม่ แล้วมานเปนไรไม่รู้ ทั้งที่เมื่อก่อนก้อเล่นได้
    ป.ล. ภาคSan Andreas
    Attached Files

เดานะ

ลองไปหา พวก dotnet framework มาลง

Comment

ผมก็เป็นครับเลยลบทิ้งแล้วซื้อแผ่นใหม่

Comment

เอาของเพื่อนมาลงใหม่แล้วก็เข้าไม่ได้เหมือนเดิม
        ลง dotnet framework ก็ไม่หายอ่ะครับ

Comment

เอ่อ อย่าหาว่าผมบ้านะครับ
          แต่มันคือเรื่องจริง..
          ตอนนี้เล่นได้แล้ว แค่เปลี่ยนจากเสียบพอร์ตDVI มาเสียบพอร์ตD-Sub
          งงเลยครับ ลองเล่นๆ เพราะนึกได้อย่างเดียวว่าเคยเปลี่ยนแค่ สายสองนี้เท่านั้นตั้งแต่ก่อนลงเกมนี้ใหม่อีกรอบ
          มันเกี่ยวกันหรอครับ งงครับ เปนที่พอร์ตที่การ์ดจอหรือป่าวครับ

Comment

Working...
          X