Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ TMPGEnc DVD Author 3 แล้วขึ้นแบบนี้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ TMPGEnc DVD Author 3 แล้วขึ้นแบบนี้บ้างครับ

TMPGEnc DVD Author 3 with DivX Authoring

แล้วขึ้น error code 0x80070005 บ้างครับตอนที่กำลังทำ v2d ไม่ทราบ่สแก้ยังไง

-*- ดันหน่อย ใครเป็นบ้างแก้ไงครับบอกหน่อย

Comment

ผมเคยเป็นคับ ก็เลยลง K-Lite Codec Pack

แล้วใช้ได้คับ อยากได้หาใน google คับ

Comment

-*- เกี่ยวอะไรกันหรอครับกับ K-Lite Codec Pack

แต่ว่า ผมก็ลงไว้ครับ K-Lite Codec Pack เนี่ย

Comment

คือผมได้ฟอแมตเครื่องใหม่ แล้วลงโปรแกรม TMPGEnc DVD Author 3 with DivX Authoring

แล้วใช้แล้วมันขึ้นโค้ดนั้นอ่ะคับ ผมเลยลง K-Lite Codec Pack แล้วมานก้อใช้ได้อ่ะคับ

Comment

Working...
          X