Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องความร้อนvga gf6600ครับของผมมันร้อน100กว่าเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องความร้อนvga gf6600ครับของผมมันร้อน100กว่าเลยครับ

ผมใช้ geforce6600 pci x ครับความร้อนมัน100กว่าเลยครับเอามือไปจับซึ้งไม่ได้เลยครับร้อนมาก ช่วยเเนะนำหน่อยครับ ลองทาซิลีโครนใหม่ก็ไม่หายครับพัดลมก็ลองเปลี่ยนเเล้วครับ

สมควร - - มันรุ่นเก่านี่ครับ ลองหาใหม่ดูจร้า

Comment

รุ่นนี้ร้อนตับแตก !!!

Comment

ร้อนเกินไป เคยใช่6600 ขึ้น80มันก็ค้างแล้วอ่ะ

Comment

ตอนนั้นผมใช้ มันก็ 80 กว่าๆครับ ปกติของมันครับ

Comment

ถ้าปล่อยใช้ไปจะเป็นไรป่าวครับ

Comment

ถ้าใช้ไปมันจะเป็นไรป่าวครับ

Comment

ผ ม ใ ช้ อ ยู่ ก็ ร้ อ น ดี คั บ
                พั ด ก็ ลู ก ค อ ดี

Comment

Working...
                X