Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีน่ะครับ กับ PLANEX GW-AP54SGX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีน่ะครับ กับ PLANEX GW-AP54SGX

คือผม Set ไม่เป็นครับ

http://www.buycoms.com/spec.asp?Prod...oductTypeID=20

คือจะบอกน่ะ ปัจจุบันผมใช้ คอม PC กับตัวรับ สัญญาณ Wireless Lan ของ Zyxel G-202 เป็น USB ( มันไม่ต้อง Set อะไรเลย มา ถึง เสียบ แล้วก็เล่นเน็ตได้เลย ) เอาไว้รับ สัญญาณ ของหอ ผม

แล้วทีนี้ ตัว G-202 เสีย ครับ

ผมเลยไปซื้อตัว PLANEX GW-AP54SGX เห็นคนขายบอกว่า ทำงานเหมือนกัน ผมเลยเอามาครับ เอามาแล้วผม Set ไม่เป็นอีกไม่รู้จะ Set ยังไงครับ ให้รับสัญญาณของทาง หอ ผมได้

รบกวนทีน่ะครับ ท่านใด พอทราบ มั่ง วิธีการ Set ให้ รับ สัญญาณ ของ หอ ผมได้ครับ ( หอ ผม ต้องใส่ Username กับ Pass ด้วย ยิ่ง งง ไปใหญ่ เลย ) รู้งี้ซื้อแบบเดิม มาดีกว่า เฮ่อ

อ่านแล้วงง
    ตามที่ผมเข้าใจนะ
    ตัวเดิมของคุณเป็นWireless G USB Adapter
    แล้วตัวใหม่คุณเป็นWireless LAN Access Point
    ผมงง

Comment

Working...
    X