Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับต้องการ อัพเกรดเครื่องรุ่นปู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับต้องการ อัพเกรดเครื่องรุ่นปู่

เครื่อง CPU P4 1.4G ค่ะ แต่ แรมเป็น RD ram อ่ะค่ะ ต้องการเปลี่ยนเมนบอร์ดกับแรม
    เปลี่ยนเป็นอะไรดีค่ะ (ใช้แรม DDR2ได้ป่ะครับ)

หรือถ้าเปลี่ยนเป็ฯขายทิ้งหมดเลยจะไดประมาณเท่าไรครับ CPU P4 1.4G
    RDRAM 128 เมนบอร์ดดูไม่เป็นว่าของอะไร ขายได้ประมาณเท่าไรอะค่ะ

ที่ ZEER มีป่ะค่ะ
    รบกวนด้วยนะค่ะ

Originally posted by kyozai View Post
    เครื่อง CPU P4 1.4G ค่ะ แต่ แรมเป็น RD ram อ่ะค่ะ ต้องการเปลี่ยนเมนบอร์ดกับแรม
    เปลี่ยนเป็นอะไรดีค่ะ (ใช้แรม DDR2ได้ป่ะครับ)

หรือถ้าเปลี่ยนเป็ฯขายทิ้งหมดเลยจะไดประมาณเท่าไรครับ CPU P4 1.4G
    RDRAM 128 เมนบอร์ดดูไม่เป็นว่าของอะไร ขายได้ประมาณเท่าไรอะค่ะ

ดูตัวสีฟ้า แล้วดูตัวสีแดงนะ

ขายทิ้งไม่มีใครเอาหรอกมั้งเครื่องนั้นอะครับ

ชื่อกระทู้ ช่วยด้วยครับต้องการ อัพเดทเครื่องรุ่นคุณปู่
    ปล. ขำขำ สีแดง กะฟ้า <<< ไม่โกรธกานน้า ~~~ >>>
    Last edited by KiDMaioRKz; 28 Sep 2007, 17:54:04.
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อืม น่าสน สีฟ้ากะแดง ดีนะมะมีม่วง อิอิ
      ปล. ล้อเล้ง จ้าาา

Comment

Originally posted by kyozai View Post

ใช้ ddr2 ไม่ได้ครับ
        น่าจะราวๆ 1500 บาทครับ

Comment

น้ำเงินรวมกะแดงรวมกันเป็นสีอะไรครับ ฮิฮิ

จบกท หางบเยอะๆซื้อใหม่เหอะครับ ไปขายต่อก็ไม่มีใครเอาแล้ว
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

จขกท เป็นผู้ชายครับ ชัวร์

Comment

Working...
            X