Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรม แก้ password for windows VISTA หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรม แก้ password for windows VISTA หน่อยครับ

ขอโปรแกรม แก้ password ตอนเข้า windows VISTA ตรง user login หน่อยครับ ต้องการด่วนเลยครับ
    เข้าwindowsไม่ได้ 2 วันแล้วอ่ะ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

สรุปว่าลืมพาสเหรอท่าน...................

แล้วจะเข้าได้มั้ยเนี่ยะ ท่านใดทราบช่วยแนะนำผมเป็นวิทยาทานด้วยคนนะครับ .... จุ๊บๆๆๆ

Comment

ครับผมแต่ไม่ได้ลืมนะแต่มีเด็กมาเล่นครับเซ็งงงงงมากมายครับ

เอาาาาดุนนนนนนนนนนนนนนนนนน

Comment

ขอ xp ด้วยนะครับ

Comment

ถ้าเป็น win xp ก็แผ่น Boot hiren ครับชัววววววววว

เอาาาาาาาาดันอ่ะ

Comment

ลองไปดูเว็บนี้ครับ http://home.eunet.no/pnordahl/ntpasswd/ ใช้ได้ทุกวินโด
            ส่วนการใช้งานลองอ่านดู เพราะยังไม่เคยใช้อ่ะครับ

Comment

เคยเจอเเบบนี้ครับ
              มีคนอื่นมาใช้งานเเล้วพอผมกลับมาใช้ อ้าวLoginมายังไงล่ะเนี่ย เอาค่าเดิมใส่ยังไงก็ไม่ผ่าน

ใส่ administrator เเล้วpassword ปล่อยว่างเปล่า(ก็มันไม่รู้นี่หว่า) เเค่นี้ครับผ่านเลย ่

Comment

ขอบคุณมากครับ แล้วจะลองดูนะครับ K. mrchosit

Comment

หา Drivers ไม่เจอ

ของมีปัญหา เกี่ยวกับ Drivers กาดร์จอของ Toshiba Dynabook Saetllite PS 1850 SA120C/5
                  ช่วยหน่อยนะครับ หมดปํญญา แล้วจริง ๆๆๆๆๆๆ ปัญหามันอยู่ที่ แผ่นDrivers ของผม มันไม่มี

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

Comment

Working...
                  X