Announcement

Collapse
No announcement yet.

Beowulf.The.Game ปุ่มกดตั้งยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Beowulf.The.Game ปุ่มกดตั้งยังไงครับ

Beowulf.The.Game ปุ่มกดตั้งยังไงครับแล้วมันเล่นจอยได้ป่าวครับแล้วมันมีโปรแกรมที่เล่นจอยได้ป่าวครับ สาเหตุี่ผมถามยังงี้ก้คือว่าเวลาเล่นเกมปุ่มมันตั้งไม่ได้ครับแล้วเล่นจอยก็ไม่ได้อีกพอผมเล่นมาถึงตอนที่Beowulf ถูกปีศาลปลาตีจนตายแล้วตกลงน้ำแล้วฟื้นขึ้นมาใหม่แล้วมันบอกให้กด conting มันให้ผมกด3ครั้งพอกดเสร็ดมันก็ไม่ไปไหนอีกเลยพอรู้ป่าวครับว่าให้กดอะไรต่อครับบอกหน่อยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างมาก ขอบคุณครับ

กด caps lock ค้างเพื่อชาร์จพลัง แล้วกลับมาตุ้ยกับปลาตาเดียวต่อ ตอนจะฆ่ามันต้องกดปุ่มตามที่กำหนด

Comment

ขอบคุณมากครับเดียวจะไปเล่นแล้ว

Comment

Working...
      X