Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง HDD ของ Seagate ตัวนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง HDD ของ Seagate ตัวนี้หน่อยครับ

Barracuda ES ST3250310NS 250GB SATA-II 32MB NCQ (Storage app.)

อยากทราบว่า (Storage app.) คืออะไรครับ

ถ้าผมจะซื้อมาใช้ เล่นเกมส์ ดูหนัง เล่นเน็ต โหลดบิต นี่ สามารถใช้ได้ไม๊ครับ

ขอบคุณครับ

ทำมาให้เปิดทั้งวันทั้งคืน เปิดเป็นปีก็ได้ ไม่เน้นเร็ว แต่ทน

Comment

Storage app อันนี้แบบด้านบนครับ เน้น เสถียร ทน ถึก

อีกอันรู้สึกจะเป็น Gamer ต่อท้ายอันนี้จะเร็ว เอาไว้เล่นเกมส์ หรือ พวกโอนย้าย ถ่ายข้อมูล

Comment

Working...
      X