Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที ครับ เรื่อง แลน รอบ 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที ครับ เรื่อง แลน รอบ 2

--------------------------------------------------------------------------------

คือ ผมใช้ เนท ของ ทรู แล้ว ต่อ เข้า ราวเตอร์ ใช้ 2 เครื่อง ทุกทีก้อไม่มีปัญหาอาไร เล่น DotA ด้วยกันได้ แต่ พอ มา เปิด แชร์ ตรง My Network Places ปรากฎว่า เล่น เกมไม่ได้ หากันไม่เจอ เป็นเพราะ ไป แชร์ แลน ป่าว แก้ไขยังไงครับ ยกเลิก แชร์ ยังไงอ่ะครับ ตอบที

ลองเปลี่ยนมาซื้อสวิตช์ใส่สิฮะ น่าจาหายหง่า

Comment

Working...
    X