Announcement

Collapse
No announcement yet.

usb1.1จะเปลี่ยนเป็นusb2.0ได้อย่างไรคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• usb1.1จะเปลี่ยนเป็นusb2.0ได้อย่างไรคะ

ขอความกรุณาท่านผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะคะว่าสามารถเปลี่ยนusb1.1ไปเป็นusb2.0ได้อย่างไรบ้างและถ้าเมนบอร์ดเป็นusb1.1ด้วยล่ะจะสามารถเปลี่ยนเป็น2.0ได้ไหมคะหรือว่ามีทางเดียวคือเปลี่ยนเครื่อง/เมนบอร์ดใหม่

ขอบคุณในความกรุณาของทุกท่านมากๆเลยนะคะเราไม่ค่อยสันทัดเรื่องพวกนี้อ้ะค่ะ...

ก้าด pci usb ไงครับ ไม่รู้ว่ามี usb2 ไหมแต่ผมว่าน่ะมีนะครับ

ดูท่าคงเก่าน่าดู

Comment

ซื้อการ์ดUSB2.0มาใส่

Comment

pci usb 2.0 มีขายคับ ลองเดินหาใน1000ทิพดูเคยเห็นคับ

Comment

กำมาช้าไป ตามนั้น

Comment

pci usb2.0 5port:480kbpsตอนนี้ไม่ถึง500฿แล้วมั้งครับ

Comment

pci usb นั้นและครับเยอะแยะดูทีมันดีๆหน่อยก็ได้ครับ ไม่แพงๆ

Comment

Working...
              X