Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดาบเรืองแสง ใน x-men

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดาบเรืองแสง ใน x-men

ดาบเรืองแสงที่อยู่ในถ้ำ ของฉากหิมะ สามารถเก็บได้ไหมครับ (ลืมแคปรูปมาให้ดู)
    มันจะในถ้ำด้านขวามือ ให้สังเกตทางเข้าจะมีต้นไม้พาดอยู่ ด้านในจะมี item + ดาบเรืองแสงสีฟ้าปักอยู่บนหิน + ศพทหารมีเครื่องหมาย ? ปรากฎอยู่ ผมเก็บได้แต่ Item ส่วนดาบเก็บไม่ได้ครับ
    ใครสามารถดาบได้ช่วยบอกวิธีเก็บให้หน่อยครับ

เคยมีคนเอามาโพส ลงแล้ว เห็นเค้าบอกว่า เอาไว้ แต่งฉากดฉยๆ ดาบ เอกซ์คาริเบอร นะนั้น

Comment

Originally posted by oleangza View Post
      เคยมีคนเอามาโพส ลงแล้ว เห็นเค้าบอกว่า เอาไว้ แต่งฉากดฉยๆ ดาบ เอกซ์คาริเบอร นะนั้น
      หายสงสัยแล้วครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

ดาบของAlthas(เขียนถูกป่าวหว่า?) ต่างหากครับ ใครเล่นวอร์คราฟท์ดูน่าจะรู้

Comment

2 เกมส์นี้มันมีไรเกี่ยวข้องกันหรอครับ ผมก็เจอยัง งงๆ อยู่เลย

Comment

นั่นสิครับ ผมก็งง มันจะมีไว้ทำอะไร
            ถ้าเก็บได้คงจะมัน
            ทั้งอีดาบ ทั้งกรงเล็บ

Comment

Originally posted by Super_Suck View Post
              นั่นสิครับ ผมก็งง มันจะมีไว้ทำอะไร
              ถ้าเก็บได้คงจะมัน
              ทั้งอีดาบ ทั้งกรงเล็บ
              แต่ผมว่าใช้กรงเล็บอย่างเดี๋ยวก็พอแล้ว
              ใช้ดาบเดี๋ยวมันไม่เหมือน wolverine

ใครรู้ฝากด้วยนะครับว่า 2 เกมส์นี้มันมีอะไรเกี่ยวค่องกัน
              ทีมงานผู้ผลิตหรือเปล่า

Comment

Comment

เอ่อ มันคือ ดาบ Frostmoure(อาจจะสะกดไม่ถูก) ใน WarCraft ล่ะ (มันโผล่หลายภาคล่ะ เรียกรวมๆละกัน)

Comment

โปรโมท wow wold of warcraft ซะงั้น -.-

Comment

-*-

Comment

น่าจะอันเดียวกัน..

Comment

ผมเล่นจบแล้วครับ แต่ไม่เจอดาบ เหอะๆ ส่งสัยไม่ได้เข้าไปแถวๆๆนั้น หรือไม่ได้สังเกตุก็ไม่รู้

Comment

Working...
                          X