Announcement

Collapse
No announcement yet.

PCIE Frequency ควรปรับอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PCIE Frequency ควรปรับอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

เดิมๆอยู่ที่ 100 ครือ ถ้าล็อคตัวนี้ไว้ จะ OC ไปได้ไม่ไกลน่ะครับ
    แต่ถ้าจะลาก ควรปรับไม่เกินเท่าไหร่ครับ

115 ก็พอม้าง เคยปรับ 100 ลากไม่ไปเหมือนกัน ปรับ 115 ลากได้เฉย

Comment

ผม105กะลังดี พอสะกิดได้หน่อยนึง....

Comment

ผมตั้ง AUTO ครับ

Comment

101

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
            101
            ^----
            อีสานมาเชียวนะ

Comment

Originally posted by Jackypao View Post
              ^----
              อีสานมาเชียวนะ
              -*- LA ร้อยเอ็ด เกือบไม่เก็ท

Comment

ร้อยเอ็ด พอหรอครับ - -"

Comment

ปรับเป็น 101 ลากกระดิกขึ้นมาน๊อยนึง จาก 224 เป็น 226 - -" คือ ไอ่ค่าเนี่ย ถ้าไม่ปรับ มันก็จะลากไม่ขึ้นอ่ะฮะ ก็เลยอยากรู้ว่า ไม่ควรเกินเท่าไหร่ รึ ไม่ควรปรับเลย - -"

Comment

ผมปล่อย Auto นะฮะ ผมกลัวปรับมั่วแล้วมันตายอ่ะ
                    ปล.ผมนึกว่าเขากดกัน 120 ซะอีก เหอๆ

Comment

105 อ่ะ

Comment

Working...
                      X