Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ์ดจอครับ

คือ การ์ดจอผมรุ่น Winfast7600Gs 256 MB
    เพิ่งซื้อมาได้ 3-4 เดือน วันนี้ครับ เล่นเกม sf อยู่ดีๆครับ โอ้เเม่เจ้า ภาพเเตกครับ มีสีขึ้นเป็นเส้นๆ
    [ ไม่ได้คล็อคนะครับ] เลยลองรีเครื่องไหม่ มันก้อเป็นอีก มันเป็นอารายครับ มันเสียช่ายไหม

ปล. ผมลองลงวินโดวไหม่ ลงไดรเวอร์ไหม่ ก้อไม่หายครับ

ได้ไปปรับรายละเอียดของภาพ เพิ่มเติมหรือปาวครับ ถ้าปรับแก้ไปเป็นแบบธรรมดาตอนแรกดู
    ถ้าไ่่ม่ได้ปรับ ลองลงไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่ดู ถ้าไม่หายส่งเคลมเลยครับ....(หรือถามผุ้รุ้เพิ่มเติมครับ)

Comment

ส่งเคลมครับ

Comment

ลองลงไดรเวอไหม่ก่อนเลยท่าน ลองดูๆๆ

Comment

ส่งเคลมครับ

Comment

ครับ เด้วพรุ้งนี้เอาไปเคลมครับ

ขอบคุนมากครับ พี่ๆๆทุกคน

Comment

เสียจะๆ

Comment

Working...
              X