Announcement

Collapse
No announcement yet.

nb รุ่นBenQ s41 335 และ 357มีระบบเงินผ่อนหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nb รุ่นBenQ s41 335 และ 357มีระบบเงินผ่อนหรือป่าวครับ

ไม่ทราบว่าที่พันทิพย์มีโน้ตบุ๊คBenQ s41 335 และ 357 ที่ซื้อในระบบบัตรผ่อนหรือป่าวครับถ้ามีเขาใช้บัตรอะไรหรือ ดูให้ผมหน่อยเพราะเห็นเพื่อนสมาชิกโพสไว้ว่าผ่อน 0% นาน 10 เดือน ที่สำคัญผมอยากทราบว่าใช้บัตรอะไรผ่อน และร้านไหน

ขอบคณมากครับ

ลองไปเดินดุที่เซีียร์กับพันทิพคับ

Comment

ใช้ได้ทุกบัตร

Comment

Originally posted by MATT2929 View Post
        ใช้ได้ทุกบัตร
        เด่วเอาบัตรนักศึกษาไปละกัน ^_^

Comment

Originally posted by nutbadboy View Post
          เด่วเอาบัตรนักศึกษาไปละกัน ^_^

Comment

Working...
          X