Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu450W ที่ติดมากะเคสบ้านๆเนี่ยมันพอรับ9600gsoไหวมะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu450W ที่ติดมากะเคสบ้านๆเนี่ยมันพอรับ9600gsoไหวมะคับ

คือแบบว่าเคยเอา8800GTS เพื่อนมาใส่แล้วมันดับอะ

แล้วก็กะว่าจะไปซื้อ 9600GSO ใช้แทน6600 ที่เคยใช้อยู่อะคับ

แบบว่าไม่รู้ว่ามันบริโภคไฟเท่าไหร่ แล้วก็ถ้าซื้อ PSU เพิ่มอีกผมก็จะไม่มีตังบริโภคนี่จิ

ช่วยแนะนำหน่อยนะคร้าบบบบ

ขอบคุณครับ

9600GSO กินไฟน้อยกว่าครับ แต่รับประกันไม่ได้ว่ามันจะพอไหม หาพวกวัตต์เต็มมาใช้ดีกว่าครับ

Comment

Working...
    X