Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับ vista sp1 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับ vista sp1 ครับ

อยากทราบเกี่ยวกับ vista sp1 ครับว่าถ้าเรามี vista ที่มากับเครื่องเป็นไลเซนอยู่แล้ว เราสามารถโหลด vista sp1 มาลงได้เลยไหมครับ หรือว่าไม่ได้ครับ ช่วยบอกหน่อยครับ

ได้ครับ

Comment

อับได้เลย แต่มันต้องไป activation อีกรอบอ่ะปล่าวมะรู้น่ะ

Comment

ได้ครับ โหลดมาลงได้เลย

Comment

มันจะใช้ activate ตัวเดิมรึปล่าวครับ หรือต้องหาใหม่ครับ แนะนำอีกนิด

Comment

ถ้าlicenseแท้
            ไม่ต้องactivateครับลงได้เลย

Comment

ได้

Comment

มายืนยันครับ ไม่ต้อง activate ไรทั้งนั้น ลงไปได้เลย

ปล.ตอนลงใช้เวลานานมากๆ ควรหาอะไรมาทำแก้เบื่อ

ตอนแรกผมคิดว่ามันค้างอ่ะ วนไปวนมาอยู่นั่นแหละ - -"

Comment

ผมบ้างเครื่องแท้จากบิตก็อัพได้เลยครับ ไม่ต้อง ac ใดๆ

Comment

ไม่ต้อง activate เพราะมันดูจาก Bios ของอ่ะ เพราะ Bios เราเค้าทำ ไลเซน ไว้ให้ จึงไม่ต้อง activate ครับพี่น้อง

Comment

โหลดของแท้จาก microsoft ดีกว่าครับ โหลดจาก bit กลัวมีสอดไส้

Comment

ไม่ต้อง activate แต่ต้อง Add OEM Cert นะครับ นอกจากใช้แผ่น 26/1

ป.ล. แผ่น 26/1 ไม่สอดใส้ใดๆ แต่จะ Add OEM Cert ให้อัตโนมัติเท่านั้น

Comment

Working...
                        X