Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธี แก้ไขหารบล๊อกโหลดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธี แก้ไขหารบล๊อกโหลดไหมครับ

คือว่าที่ทำงานผม บล๊อกดาวล์โหลดไว้ครับ แต่ผมต้องการโหลด ขอมูล บ้างอย่าง (ไม่ใช้เพลง ไม่ใช้คลิปโป้ ) เป็นเทปคำบรรยายหนะครับ

พอจะมีวิธีโหลดไหมครับ (เค้านะจะบล๊อกที่ foxy ครับ ไม่พิมพ์ถูกเปล่า

ขอบคุณมากครับ

proxy?

Comment

ยังดีที่ฝึกงานผมเปิดได้แต่เว็บทั่วไป ดูวิดีโอ อะไรไม่ได้เลย hi5 ก็เล่นไม่ได้ เข้าเว็บโหลดอะไรก็บล๊อกหมด

Comment

ต้องไปเซ็ต proxy ก่อนนะถ้าใช้โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดเช่น IDM

Comment

ส่งสัยจะโหลดไม่ได้

แล้วถ้าไปโหลดที่ร้านเน็ตนี้เค้า บล็อกไหมครับ

Comment

Working...
          X