Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้เคส raidmax Sagitta อยู่ครับถามหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้เคส raidmax Sagitta อยู่ครับถามหน่อย

ใช้เคส raidmax Sagitta อยู่ครับถามหน่อย คืออยากเอาฝาหน้าออกอะครับ จะใส่ front x-fi อ่ะครับ+ไรด์ DVD ลำคาญมันนะครับ เอาออกยังไงครับ เอาออกแบบที่ไม่เสียไม่หักนะครับ เผื่อเบื่อๆจะได้ขายหรือเอาฝามาใส่ได้อีกนะครับ ใครมีวิธีช่วยบอกผมด้วยครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ (ไปถามที่ห้อง Modify แล้วไม่ได้คำตอบอ่ะครับ)

ใช้อยู่แต่ไม่รู้เอาออกยังไงเหมือนกัน เมื่อกี้ดูแล้วไม่กล้า กลัวหักครับ

Comment

มีใครรู้มั้ยครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ถ่ายรูปตอนเปิดฝามาให้ดูหน่อยสิครับ อยากเห็น ว่ามันเป็นยังไง
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ง่าไม่ได้ถ่ายมาเลยครับ

Comment

ผมเอารูปของผมไปดูแทนล่ะกัน

ผมขายทิ้งไปแล้วอ่ะผมไร้ dvd วันละ 10 แผ่น มันต้องเปิดปิดบ่อย..กลัวหัก

Last edited by kingza99; 28 Aug 2008, 08:14:47.

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
                ผมเอารูปของผมไปดูแทนล่ะกัน

ผมขายทิ้งไปแล้วอ่ะผมไร้ dvd วันละ 10 แผ่น มันต้องเปิดปิดบ่อย..กลัวหัก

ขอบคุณครับ ใช่เลยครับกลัวมันหักมากๆ แต่ก็ชอบมันมากนะครับ ช่องใส่ cd มันมี5ช่องนะครับ (มีใครรู้มั้ยครับว่ามันเอาออกยังไงเจ้าฝาหน้าเนี่ยะอ่ะครับ)

Comment

ดันหน่อยครับไม่มีใครตอบผมเลย

Comment

เงียบกริปเลยครับ

Comment

ยานอวกาศ

Comment

ดันครับ

Comment

ไอ้ตรงบานพับนะครับ..มันมีเหล็กแกนอยู่ ดันมันลงมาจากด้านบนให้จมลงไปก็ถอดได้แล้วครับ
                          เห็นสวยดีตอนแรก...ใช้ไปได้สามวัน.ถอดออกแมร่งเลยครับ
                          รำคาญมากมาย

Comment

ผมว่ามันต้องหาอะไรแหลมๆมันดันแกนเหล็กขึ้นนะพอแกนเหล็กหลุดก็เอาออกได้เลยคับ

Comment

Working...
                            X