Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับvostro1400หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับvostro1400หน่อยครับ

พอดีผมจะใส่การ์ดxDในช่องใส่การ์ดรีดเดอร์อะครับ แต่ขนาดมันไม่เท่ากัน
    เห็นvostro1400 จะมี 8in1 ด้วยคิดว่าน่าจะใส่ได้
    จึงอยากทราบวิธีใส่ครับ ต้องใช้ตัวแปลงรึเปล่าครับหรือมีวิธีอื่นแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ดันครับ

ใครรู้ช่วยบอกทีครับ พอดีใช้กล้องโอลิมปัสอยู่แล้วการ์ดมันเป็นxDแต่ใส่ไม่เป็นอครับ รูมันไม่พอดี

Comment

คงต้องใช้การ์ค Reader หรือไม่ก็ต้องใช้ Mini USB มากกว่านะครับ

Comment

Working...
      X