Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอตัวไหนครับที่สามารถปรับ Crysis เป็น Very High ได้โดยไม่กระตุก?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอตัวไหนครับที่สามารถปรับ Crysis เป็น Very High ได้โดยไม่กระตุก?

การ์ดจอตัวไหนครับที่สามารถปรับ Crysis เป็น Very High ได้โดยไม่กระตุก?

ที่ความละเอียด 1024x768 เปิด AA เต็มสูบ
    และ ความละเอียด 1280x1024 ครับ

เน้นๆ ค่าย ATI อะครับ
    HD 3850 ไหวไหมครับ ?
    Last edited by Dojo-mAn; 6 Dec 2007, 21:55:18.

8800 ULTRA - TRI SLI

Comment

ขนาด 8800Ultra ตัวเดียวยังกระตุกคิดดูแล้วกันท่าน

Comment

บ่มี

Comment

3850ไม่มีทางไหวครับ CFยังไม่ไหวเลย

Comment

8800Ultra Quad SLI มานจามีปะหว่า SLI 4 ตัว

ชอบสีแดง 2900XT CF ก็น่าจะไหวนะ แต่ราคานี่ เป๋าฟีบ

Comment

Originally posted by saikano View Post
              8800Ultra Quad SLI มานจามีปะหว่า SLI 4 ตัว

ชอบสีแดง 2900XT CF ก็น่าจะไหวนะ แต่ราคานี่ เป๋าฟีบ
              ถ้าแบบนั้นต้องขายรถมาซื้อการ์ดจอแล้วแหละครับ แพงมากๆมาย

Comment

ผมว่าเลิกเล่นเกมส์ไปตลอดชีวิตดีกว่า ถ้าจเอาแบบนั้น สนุกๆดีกว่าครับ

Comment

ASUS EN8800GTX มันจะกระตุกไหมอะ...

Comment

ATI HD 3850 นี่ขำ ๆ ครับขนาด 8800GT นี่ยังกระตุกเป็นพัก ๆ อ่ะครับ ปรับแค่ High นะเนี่ย

Comment

เอา HD3850 ไปทำ Cross-Fire ดิ่ครับ มันทำได้ 3-4 ตัว

ที่บอกไปเดาเอาตามข้างกล่อง เห็นรูปมันทำแบบนั้น
                      Last edited by lovefriend; 6 Dec 2007, 15:23:30.

Comment

อย่าไปสน AA เลยครับเกมส์นี้ ปล่อยมันไปเหอะ

Comment

ถ้าเอาเนียนๆ เล่น เกมคอนโซล เฉพาะทางคุ้มกว่าครับ

ผมเคยเถียงๆกับ เพื่อนๆ ตอนแรกผมก้กะเอาการ์ดจอมา แรงๆเล่นเกมสวยๆ มันก็ อธิบายได้ว่าเล่น คอนโซล ดีกว่า ถ้าจะเล่นเกมน่ะ ภาพมันเนียนดีด้วย ถึงบางเกม อาจจะ ลง PC บ้าง ลง คอนโซลบ้าง แต่เกมคอนโซล มัน ภาพสวยน่ะ และคุ้มกว่า ถ้า เล่นเกม

แต่ยังไง ผมก็ จะซื้อกร์ดจอต่อไป เบื่อคอนโซล แย้ว เล่นตั้งกะ famicomยัน ps2 แค่นั้นก็พอและ

Comment

เล่นแค่ High(บน XP) 1920*1200 ไม่ AA ไม่กระตุกนะครับ ... มีหนืดๆบ้างบางครั้งสงสัยต้อง Quad - - "

Comment

เปิด AA ไม่เห็นจะดีขึ้นเลย นั่งปรับอยู่ครึ่งค่อนวันก็ไม่เห็นรอยหยักจะลดลง เลยตัดใจเล่นที่ 1024*768 highหมด ลื่นตลอดก็พอใจละครับ จบปุ๊บก็ลบทิ้งเลยเห็นแล้วเด๋วเครียด

Comment

Working...
                              X