Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเพื่อนๆ เรื่อง TV TUNER BOX เเนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเพื่อนๆ เรื่อง TV TUNER BOX เเนะนำด้วยครับ

ถามเพื่อนๆ เรื่อง TV TUNER BOX เเนะนำด้วยครับ รุ่นไหนดีเเละใช้งานง่ายครับ

ไม่อยากซื้อ ทีวี อยากดูกับ จอ คอมครับ

d-tech คับ^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      d-tech คับ^^"
      มีรายละเอียดกับราคามั้ยครับ

Comment

Originally posted by heroin View Post
        มีรายละเอียดกับราคามั้ยครับ

ไปดูหน้าร้านดีกว่า ร้านนี้ขายไม่เท่ากันสักร้าน ทั้งๆในเครือเดียวกัน

ส่วนตัวผมจะเลือกพวกมียี่ห้อ เช่น AverMedia , Prinnacle . เพราะเค้ามีการ Support Driver ต่อเนื่อง เปลื่ยน OS ก็มี Driver ให้
        สวน D-Tech หรือ ยี่ห้อ ราคาถูกๆ ไม่มีในจุดนี้
        ในกรณีที่จะเอาการเชื่อมต่อแบบ USB หรือ PCI

แต่หากจะเอาแบบง่ายๆไม่ต้องลง Driver หาแบบ External ต่อตรงไปเลย
        แต่มีข้อเสียคือ จะต่อแบบ DVI ไม่ได้ เพราะยังไม่มีเจ้าไหนทำมาขายเลย

Comment

ชอบคุณคับ

Comment

Working...
          X