Announcement

Collapse
No announcement yet.

รัน pi 2 หัวขึ้นแบบนี้ช่วยด้วยครับหมายความว่าไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รัน pi 2 หัวขึ้นแบบนี้ช่วยด้วยครับหมายความว่าไงครับ

รัน pi 2 หัวขึ้นแบบนี้ช่วยด้วยครับหมายความว่าไงครับ

ไม่รอด....

Comment

รันสองหัว อย่าลืมแยกเป็นสองโฟลเดอร์ด้วยนะครับ

มีบางคนแถวๆ นี้พลาดมาแล้ว เอิ๊กส์ๆ

Comment

.........หุ หุ

Comment

Originally posted by dears View Post
          ไม่รอด....
          เดิมๆไม่o/cก็เป็นครับ

Originally posted by akiTheCrepe View Post
          รันสองหัว อย่าลืมแยกเป็นสองโฟลเดอร์ด้วยนะครับ

มีบางคนแถวๆ นี้พลาดมาแล้ว เอิ๊กส์ๆ
          แยกยังไงครับช่วยหน่อยครับ

Comment

แยกยังไงครับช่วยหน่อยครับ
            Copy Super PI เป็นสองโฟเดอร์ไงงับ

Comment

Working...
            X