Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 3650 DDR3 512MB ของ Powercolor กับ Sapphire 2ตัวนี้การ์ดบางกว่ากันอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 3650 DDR3 512MB ของ Powercolor กับ Sapphire 2ตัวนี้การ์ดบางกว่ากันอ่ะ

ช่วยแนะนำให้ทีครับ ระหว่าง Powercolor กับ Sapphire ตัวไหนการ์ดบางกว่ากันครับ
    คือว่าเราอยากได้การ์ดตัวเล็กๆอ่ะ กลัวใส่บอร์ดไม่ได้

แนะนำ Power Color ครับ

Sapphire ยังไม่เคยใช้อะครับ ต่างจังหวัดไม่มีขายอะ

Comment

เชียร์ powercolor ครับผม เสียน่าจะเครมง่ายกว่าน่ะครับ

Comment

ถ้าบางผมว่าคงพอกัน ถ้าเป็นตัวเดิมๆ

Comment

Working...
        X