Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows

ถาม....ตอนนี้windowsตัวไหนน่าใช้ที่สุด

Originally posted by tork 9999 View Post
    ถาม....ตอนนี้windowsตัวไหนน่าใช้ที่สุด
    ขอโทษที่ผิดหมวด

Comment

มันก็แล้วแต่คนอ่ะครับผมว่า สำหรับผม
      xp sp3 เดิมๆครับ

Comment

Windows XP SP2 ไม่โม ไม่อัพเดท

Comment

SP3 ผมลองใช้มานานนม

รู้สึกมีปัญหากับเกมส์ CS1.6 ซะด้วยสิ
          เล่นๆไปค้าง แฮ้งค์ เล่น Untitle ไม่ได้
          ลองเกือบทุกตัวที่เคยแจกแล้ว

เมื่อก่อนใช้ SP2 ไม่เคยเป็น

ปล.งงเหมือนกัน

Comment

ใช้วิสต้าเพราะชอบของใหม่

Comment

NB ลง Vista
              Desktop ลง 7 กับ XP

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
                SP3 ผมลองใช้มานานนม

รู้สึกมีปัญหากับเกมส์ CS1.6 ซะด้วยสิ
                เล่นๆไปค้าง แฮ้งค์ เล่น Untitle ไม่ได้
                ลองเกือบทุกตัวที่เคยแจกแล้ว

เมื่อก่อนใช้ SP2 ไม่เคยเป็น

ปล.งงเหมือนกัน
                ผมก็เล่นอยู่ไม่มีปัญหานะ...

Comment

xp truefaster เลยครับผมใช้อยู่ไม่ค่อยมีปัญหาเท่าไรเสถียนดี

Comment

ผมไม่เคยใช้ตัว ออริจินัล มานานละ ใช้แต่วินโดว์บิ้ว SKz อะ ไม่ต้องลงโปรแกรม ไม่ต้องอัพเดทด้วย ลงแต่ไดรเวอ
                    ใช้ๆมาก็ไม่เคยมีปัญหา ตอนนี้ใช้ SKz SP3
                    ป.ล.ความคิดเห็นส่วนตัวเน้อ

Comment

^ +1

ใช้อยู่เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                      X