Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอ+Dx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจอ+Dx

อยากทราบว่า กาดจอที่มันซัพพอดDx10 ใช้กับDx9 ได้เปล่า คือใช้xp อยู่น่ะ มะอยากไปลงVista

ได้

Comment

แล้วทำไมมันถึงบอกเวอร์ช้นDx10 ล่ะค่ะ

Comment

Originally posted by Nudear View Post
        แล้วทำไมมันถึงบอกเวอร์ช้นDx10 ล่ะค่ะ

สูงสุดที่รองรับ
        ต่ำกว่านั้นก็ใช้งานได้
        ok
        หรือมีอะไรสงสัยเพิ่มเต็ม PM ปรึกษาโดยตรงได้

Comment

เป็นอย่างนี้เองนึกว่า ต้องการDx10เป็นอย่างต่ำอารายประมาณนั้น อิอิ

ขอบคุณค่ะ

Comment

ไม่เป็นรัยครับ...^^

Comment

Working...
            X