Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนสอบถามและชี้แนะด้วย มือใหม่คับเรื่องเกมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนสอบถามและชี้แนะด้วย มือใหม่คับเรื่องเกมคับ

ผมซื้อ intel e8400
    m/b775 asusp5kpl/1600
    ddr2048/800 2048mb
    vga his pci-e ati radeon 4670 icq turbo/512
    supply แยก 5oow เล่นเกมหนักได้ขนาดไหนคับ
    จอผม samsung t220มา ประมาณ Far cry2 crysis คับ
    ช่วย แนะนำที่คับ ต้องปรับแต่งอะไรเพิ่มเติมคับ ปรับขนาดไหน ขอบคุณล่วงหน้าคับ

เล่นได้สบายครับ ปรับกราฟฟิคไว้กลางๆ...
    resolution ตามหน้าจอ 1680*1050
    Farcry 2, Crysis อาจมีหน่วงๆบ้าง
    ถ้้ากระตุกมากก็ลด res.หน้าจอ หรือปรับ low

Comment

แรงพอควรแล้วล่ะ farcry max สบายๆ อย่าปรับ ขนาดหนา้จอ เว่อเกินกะพอ

crysis ลดลงมาอีกเล้กน้อย

Comment

เล่นได้ครับผม แต่ปรับหมดทุกอย่างคงไม่ได้ครับ
        โชคดีครับ

Comment

Working...
        X