Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากupdate driverต้องไปหาที่ไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากupdate driverต้องไปหาที่ไหนคับ

ใช้9600GT BPอยู่

แนะนำครับใช้ยี้ย้ออะไรเข้าไปโหลดที่นั้นดีที่สุดครัยจะได้ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ตามนี้ครับ^^

http://downloads.guru3d.com/

และ^^

http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

*-* :O - - Guru3d นี่รวมสุดยอด Driver nvidia เยอะเกินงงๆ

Comment

ซวยแล้วคับ upปุ้บ โดนsafe modeเลย ทำไงคับ ช่วยหน่อย

เข้าwindowไม่ได้เลยอ่ะคับ ช่วยด้วย

Comment

Originally posted by nusword View Post
              ซวยแล้วคับ upปุ้บ โดนsafe modeเลย ทำไงคับ ช่วยหน่อย

เข้าwindowไม่ได้เลยอ่ะคับ ช่วยด้วย
              ท่านได้ลบการ์ดจอตัวเก่าออกก่อนเปล่าครับ

Comment

Originally posted by Title don View Post
                ท่านได้ลบการ์ดจอตัวเก่าออกก่อนเปล่าครับ
                ปล่าวลบคับ ลงทับไปเลย แก้ไงคับท่าน

Comment

Originally posted by nusword View Post
                  ปล่าวลบคับ ลงทับไปเลย แก้ไงคับท่าน
                  ลองเข้า safe mode ไปลบไดร์เวอร์ออก แล้วใช้โปรแกรม DriverSweeper ลบอีกที
                  ท่าเข้าไม่ได้ก็ลงวินโดวใหม่

Comment

โหดจิงเมื่อทำผิดพลาดนิดเดี่ยว

Comment

Originally posted by Title don View Post
                      ลองเข้า safe mode ไปลบไดร์เวอร์ออก แล้วใช้โปรแกรม DriverSweeper ลบอีกที
                      ท่าเข้าไม่ได้ก็ลงวินโดวใหม่
                      เข้าไปแล้ว ไปลบตรงไหนอ่ะท่าน ไม่เคยเป็น ไม่รู้คับ

Comment

ลบและลงใหม่เรียบร้อยแล้ว หายคับท่าน

ขอบคุณมาก

Comment

Working...
                        X