Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง PD805 กับ P4 641 เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง PD805 กับ P4 641 เลือกตัวไหนดีครับ

พอดีมีพี่สาวเพื่อนอยากจะอัพเกรดครับด้วยงบประมาณ 9000 บวกได้นิดหน่อย ใจจริงงบเท่านี้ผมอยากเลือก amd ให้แต่คิดไปคิดมาเลือก pentium ดีกว่าเพราะเคยประกอบ amd ให้คนรู้จักไปคนนึงแล้วดันมีปัญหาเลยทะเลาะกัน
    ผมเลือกตัวไหนดีครับเพราะ 2 ตัวนี้ราคาพอกันใช้งาน dreamweaver Photoshop แล้วก็โปรแกรมเกี่ยวกับการเขียนเวปและการตกแต่งภาพครับ

เพิ่มเติมครับใช้กับบอร์ด asrock945G DVI หรือไม่ก็ P5L-MX ครับ

Comment

Working...
    X