Announcement

Collapse
No announcement yet.

Winfast PX8800GTS 320MB Extreme มาเมื่อไหร่ราคาเท่าไหร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Winfast PX8800GTS 320MB Extreme มาเมื่อไหร่ราคาเท่าไหร่คับ

อยากทราบว่า Winfast PX8800GTS 320MB Extreme มาเมื่อไหร่คับราคาประมาณเท่าไหร่คับ(ฝาแดงน่ะ) คือผมสั่งซื้ออะคับเขาบอกว่าวันที่ 4 กพ.ของมาคับเขาบอกว่าราคา 14500 คับไม่รู้ว่าแพงไปป่าวคับ

จ็บๆ

ช่วยที

Comment

Winfast PX8800GTS 320MB เห็น Pc outlet ขายแค่ 12500 เองนี่

ถ้า extreme ต้องเพิ่ม 2000 ผมขอบาย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        Winfast PX8800GTS 320MB เห็น Pc outlet ขายแค่ 12500 เองนี่

ถ้า extreme ต้องเพิ่ม 2000 ผมขอบาย
        เห็นด้วยครับ เอา 2000 ไปซื้ออย่างอื่นได้ตั้งเยอะ

แต่สีแดง สวยดีแหะ
        Last edited by Gearhead; 29 Apr 2007, 23:43:35.

Comment

ง่า...มันจะเหมือนเครื่องรถเข้าไปทุกวันซะแล้ว ฝาแดง ฝาดำ ฝาบรอนซ์

Comment

ก็ว่ายังกะเครื่องรถ
            แปลกตาดี

หวังว่าคงไม่มีไปจับมือกับค่ายรถไหนนะครับ

เหมือนโน๊ตบุค เฟอรารี่ - -

Comment

Originally posted by chillchill View Post
              ง่า...มันจะเหมือนเครื่องรถเข้าไปทุกวันซะแล้ว ฝาแดง ฝาดำ ฝาบรอนซ์
              ไม่ใช่้ SR20DET และ 1JZ-GE นะครับ อิอิ

Comment

*0* ของแรง เมื่อไหร่การ์ดแดงจะออก ( คล้องจองด้วย อิอิ )

Comment

Originally posted by น้องหนึ่ง View Post
                  อยากทราบว่า Winfast PX8800GTS 320MB Extreme มาเมื่อไหร่คับราคาประมาณเท่าไหร่คับ(ฝาแดงน่ะ) คือผมสั่งซื้ออะคับเขาบอกว่าวันที่ 4 กพ.ของมาคับเขาบอกว่าราคา 14500 คับไม่รู้ว่าแพงไปป่าวคับ
                  ผมไปซื้อที่ เมกามาครับ egva 8800GTS 640 ราคา 14300 บาทเอง

Comment

PX8800GTS 320MB Extreme ต่างกับ
                    PX8800GTS 320MB ยังไงครับ ชี้แนะทีครับ

Comment

Originally posted by shikguu View Post
                      PX8800GTS 320MB Extreme ต่างกับ
                      PX8800GTS 320MB ยังไงครับ ชี้แนะทีครับ
                      ตัวธรรมดา 500MHz/800MHz (effective 1,600MHz)
                      Extreme 540MHz/840MHz (effective 1,680MHz)

ครับ

Comment

WINFAST ตอนนี้ราคาลดลงแล้วแต่เสียดายประกันแค่ 2 ปี

Comment

ราคาแพงไป ไม่คุ้ม

Comment

สวยแต่แพง

Comment

สวยโคตรๆ

Comment

Working...
                              X