Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียบ เฟรชไดร์ แล้วกด Task Manager ไม่ได้ ไวรัสหรือเปล่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียบ เฟรชไดร์ แล้วกด Task Manager ไม่ได้ ไวรัสหรือเปล่าว

ถ้าไวรัสบอกวีธีแก้ด้วยครับเซงมากๆ

แล้วเวลาถอดออก สามารถใช้งาน Task Manager ได้เหมือนเดิมป่ะครับ....

Comment

กดไม่ได้เลย เป็นมาตลอดเลยอ่ะ

Comment

ลองดูครับ เผื่อช่วยได้ http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=90922

Comment

โดนแล้วครับ

Comment

ไวรัสแหละ

Comment

น่าจะไวรัสนะ

Comment

ใช้ Anti virus ของอะไร

Comment

แล้วไวรัส ตัวที่ทำให้เข้า Task manager ก็มีหลายตัวเสียด้วยสิ ลองดูที่title bar ของIEดูครับว่ามีข้อความอะไรต่อเพิ่มมาจาก internet Explorer หรือป่าว ถ้าก็เอาคำที่เพิ่มมาหาในเว็ปgoogleดูครับ ว่าเป็นไวรัสตัวไหนแล้วก็ค่อยหาตัวแก้เอา

Comment

Working...
                  X