Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า มี Audigy2 ZS แจ๊คทอง ขายในงานคอมมาร์ทไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า มี Audigy2 ZS แจ๊คทอง ขายในงานคอมมาร์ทไหมครับ

อยากทราบว่า มี Audigy2 ZS แจ๊คทอง ขายในงานคอมมาร์ทไหมครับ แล้วราคาประมาณเท่าไร พรุ่งนี้จะได้กำเงินไปซื้อ ขอบคุณครับ

ถ้ามีจริงปา่นนี้คงหมดแล้วมั้งครับ
    ปล.พรุ่งนี้ผมก็จะไปเหมือนกัน

Comment

ไม่มีจ้ามีแต่ X-FI

Comment

ไม่มีครับ มันขาดตลาดตั้งนานแล้ว และก็คงหมดรุ่นไปแล้ว ถ้าอยากได้จริง ๆ ก็มีแต่ของหิ้ว
        ลองดูในห้อง Market มีคนเอาเข้ามาอยู่เรื่อย ๆ ลองดูนะครับ

Comment

Working...
        X