Announcement

Collapse
No announcement yet.

ครั้งแรกกับ Coolermaster Glite

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครั้งแรกกับ Coolermaster Glite

ติชมได้หนะครับ หมดไปกับตังอันน้อยนิด

ภาพไม่ค่อยชัดหนะครับ ถ่ายจากทอสับอ่ะ

อ่ะ รีเควส มาก็จัดไป

Last edited by kappanew; 14 Dec 2007, 17:52:52.

ใหม่จริงๆๆสติ๊กเกอร์ยังไม่ได้แก๊ะเลย

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
      ใหม่จริงๆๆสติ๊กเกอร์ยังไม่ได้แก๊ะเลย
      555+ ไว้งั้นแหละครับ เท่ดี

Comment

ไม่เอาสายสีส้มแอบซะหน่อยละครับ

Comment

สายสั้นหงะ ไป ไม่ถึง

Comment

สวยดีครับ ชอบๆๆๆ

Comment

ถ่ายด้านหนังโชว์ด้วยงับ ผมเล็งตัวนี้ไว้ละ ชอบสวยดีอะเคสตัวนี้ ^^"

Comment

เหงแต่ด้านข้างง

Comment

555+ รูปใหม่ไม่ชัดกว่าเดิมอีก เหอะๆ

รูปด้านหน้าอ่ะครับ ไอ่จุด ดำๆ อ่ะ ไฟ มันแยงตา เลยเอาเทปพันสายไฟมาตัดแปะ

- -*
                  Last edited by kappanew; 14 Dec 2007, 18:10:46.

Comment

ทันใจจริงๆ มัวแต่ถ่ายรูปเดวแฟนโทรมาแล้วไม่รับเดวเป็นเรื่องนะ อิอิ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                      ทันใจจริงๆ มัวแต่ถ่ายรูปเดวแฟนโทรมาแล้วไม่รับเดวเป็นเรื่องนะ อิอิ
                      หุหุ กัวอยู่เหมือนกัน

Comment

สายยูวี สีสวยดีครับ

Comment

เช้าแล้ว วู้วววว

Comment

สวยๆดีคับ ผมเล่น เคสตัวนี้อยู่เหมือนกัน ซื้อมาได้ไม่กี่ วัน ยัง modify ไม่เสร็จเลย รอไม่กี่วันคงได้เหงกันยังไม่รู้เลยว่าจะเอาแบบโครงไปเลย หรือว่า แบบมีสะตายดี เเล้วค่อยมาเจอกัน เอิกเอิก

Comment

Originally posted by Jacker View Post
                              สวยๆดีคับ ผมเล่น เคสตัวนี้อยู่เหมือนกัน ซื้อมาได้ไม่กี่ วัน ยัง modify ไม่เสร็จเลย รอไม่กี่วันคงได้เหงกันยังไม่รู้เลยว่าจะเอาแบบโครงไปเลย หรือว่า แบบมีสะตายดี เเล้วค่อยมาเจอกัน เอิกเอิก
                              รอดวลกันเลย ฮ๊าๆ

Comment

Working...
                              X