Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีtrainer Battle_Realmsมัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีtrainer Battle_Realmsมัง

อยากจะเล่นแบบซะใจมังอ่ะ เล่นแบบธรรมดาจนเบือแล้ว อยากปั้บคนออกมาเยอะๆไปกระหน้ำ ซะใจแน่
    ใครมีขอด้วยน่ะ

เข้า megagames ดูสิครับ พอดีเขาห้ามโพสลิงค์มั้ง เลยไม่กล้าโพสให้ ถ้าใช้ได้บอกด้วยแล้วกัน (ลอง search ใน google ดูสิ)

Comment

อือออออ พูดแล้วเศร้า เกมส์โปรดผมเลย
      แต่เจ้ากรรม HD3850 เล่นแล้วไม่เห็น ตัวละคร นะ ^^" อดเล่นตั้งแต่ซื้อมาเลย วัยรุ่นเซ๊ง จะขายทิ้งละ

Comment

เกมนี้ผมเล่นที่ 1024*768 (เกมมีให้ปรับเท่านี้) บนหน้าจอ 19 นิ้ว แล้วภาพมันไม่สวยเลย -*-

เลยไม่เล่นและ

ปล. ผมมีแต่ตัวโกงภาค winter อ่ะ เอา trainer Battle Realms ไปเซิตกูเกิ้ลเลยครับ ไม่ก็ gamecopyworld

Comment

Working...
        X