Announcement

Collapse
No announcement yet.

coolmaster 450wเอา9600gtอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• coolmaster 450wเอา9600gtอยู่ไหมครับ

สเปคดังนี้ครับ
    amd 4800+
    alive nf6p
    gigabyte 9600gt sink zalman
    hdd 250g 1ตัว
    ram ddrII 667*2
    dvd-rw 1ตัว
    ไม่ทราบว่าทั้งหมดนี้ coolmaster 450wหรือ460w นี่หล่ะครับไม่แน่ใจตัวที่มันดูเรียบๆสีขาวธรรมดาเรย ราคามัน1350บาทครับ จะเอาสเปคข้างบนที่ว่าอยู่ไหม พอดีซื้อไปแล้วอ่าครับถามร้านดู ร้านมานบอกว่าถ้าไม่เพิ่มอะไรแค่นี้ก็เอาอยู่ครับ ไม่ได้ใช้เองด้วยซื้อให้น้องไปอ่าครับ กลัวมีปัญหาไฟไม่พอครับ
    ตอนซื้อกะเอา 8600gt กะPSUติดเคส แต่ราคาของมันลงงบมันเหลือครับ เรยเปลี่ยนแปลงสเปคกะทันหันเรยไม่ได้ศึกษาไปก่อน
    แระสเปคที่จัดนี่บาลานซ์กันดีป่าวครับช่วยดูหน่อยเน้นเล่นเกมส์ไม่คล็อคครับ

เหลือเฟือ

Comment

ได้ครับ

Comment

เหลือๆครับ แต่ตัวนี้วัตต์ไม่เต็มนะ

ถ้าวัตต์เต็มต้องreal power

Comment

สบ๊ายยยย เพิ่ม HDD อีกสองลูกยังได้

9600 มันไม่กินไฟเท่าไหร่หรอกคัฟฟ์

Comment

http://www.108computer.com/archives/15

ลองอ่านดูเล่นๆครับ 300วัตต์แก่ๆ กับ CrossFire

Comment

สบาย

Comment

ใส่ฮารืดดิสไปอีก 4 ยังเหลือ

Comment

แอบมาเก็บครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ght=coolmaster

Comment

ลายเซ็นต์

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        ลายเซ็นต์
                        โอ้ว

Comment

เข้าวิน

Comment

Working...
                          X