Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับDAC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับDAC

คือ ตอนนี้ซื้อหูฟัง philips มาน่ะครับ แล้วอยากได้ headphone amp ที่ต่อกับหูฟังได้น่ะครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ปล.ผมไม่ค่อยรู้เรื่องนะครับ พอดีซื้อมาแล้วเหมือนเสียงมันออกมาไม่ได้เต็มทีเท่าไรน่ะครับ ต่อกับ NB นะครับ
    Last edited by YutA; 13 Jun 2008, 15:44:09.

ต้องการ ทั้ง dac + headphone amp ลอง สอบถามร้าน มั่นคงดุอ่ะครับ

Ibasso D2 Boa กับ Ibasso D1 ก็น่าสนใจครับ แต่ D1 ราคาจะสูงกว่าเยอะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X