Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องวิธีการลงWindowหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องวิธีการลงWindowหน่อยครับ

ถามเรื่องวิธีการลงWindowหน่อยครับ แล้วWindowไรดีที่สุดบอกด้วยนะครับแล้วเอาตัวโหลดมาด้วยนะครับ ช่วยผมทีครับผมไม่รู้ ฝากถามพี่ที่เก่งๆนะครับ

มี 2 แบบ หลักๆ ที่คนนิยม
    Windows [Original เดิมๆตามต้นฉบับ] และ Windows [ปรับแต่งแก้ไข(โม)]

ตัวOriginal หลายคนนิยมใช้ เพราะเป็นของเดิมๆ เรามาปรับแต่งเอง ตามใจ

ตัวโม มีการปรับแต่งเพื่อให้ ระบบทำงานได้ไว เร็ว เสถียร ตัดส่วนการใช้งานบ้างตัวออกไป
    แต่ในบ้างตัว ไปปรับแต่งไม่สมบูรณ์ อาจทำให้มีีปัญหาตอนใช้งานได้ และ บ้างตัวก็ลงโปรแกรมแถมมาให้ เป็นทั้งข้อดีข้อเสีย
    ตัวที่นิยมกัน อย่าง SKz,DarkLite,TrueFaster

หาโหลดได้เว็ปบิx ทั่วไป และ ลิงค์โหลดลองหาใน google ดูครับ โพสแจกกลัวโดนจับ...
    Last edited by tArIbAn; 1 Oct 2008, 16:06:53.

Comment

ตัว Modifly Windows Xp sp 2 ของ Vortex Second Generration ก็ดีนะครับ
      ผมใช้อยู่ Ok เลย

Comment

แบบไหนดีครับเอาเหอะ

Comment

บ้านของผมมันลงไม่ได้ฮาดดิดมันเป็นเลดอ่ะครับ

Comment

มันจะต้องใช้โปรแกรมไรมั้ง

Comment

ขอหหน่อยนะครับ

Comment

Original ดีที่สุดแล้วครับ วินโดว์โม มีปัญหาตามมามากมายก่ายกอง

Comment

Working...
                X