Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำเป็นไหมครับที่ 7750be ต้องใช้แรมบัส1066

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำเป็นไหมครับที่ 7750be ต้องใช้แรมบัส1066

จำเป็นไหมครับที่ 7750be ต้องใช้แรมบัส1066
    ตอนนี้ใช้บัส800อยู่ครับถ้าเปลี่ยนจะเห็นผลชัดเจนหรือไม่ครับ
    หรือต้องใช้ ฟีน่อม4หัวครับ

จะใช้ก็ได้
    หรือไม่ใช้ก็ไม่เป็นไร

ส่วนตัวไม่ใช้ เอาแค่บัส 800 ราคาถูกๆพอ แล้วอัดไฟ ลากไป 1000 กว่าๆ เอา หิหิหิ

Comment

เหอะๆแต่ 7750 be มันมี L3 ก็ลองดูหน่อยก็ได้ครับบัส 1066

Comment

ใช้ได้ครับ แต่เห็นไม่ถึง 1066 นะครับ

Comment

ไม่จำเป็น

Comment

แล้วแต่ .. ++

มีเงิน ซื้อโล้ด .. ++

Comment

แตกต่างไม่เยอะหรอกครับ

Comment

ไม่ต้องไปเสียเงินเพิ่มหรอกครับ ? ไม่ได้อะไรเพิ่มมาคุ้มหรอก ใช้ไปได้ รื่นดีแล้ว

Comment

Working...
                X