Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอตระกลู 8600 จะเข้าไทยเมื่อไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอตระกลู 8600 จะเข้าไทยเมื่อไรครับ

การ์ดจอตระกลู 8600 จะเข้าไทยเมื่อไรหรือเข้าแล้ว สเปคมันเป็นยังไง แล้วมันมีรุ่นไหนบ้างครับและราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ

กลางๆปลายๆเมษามั้ง 7 8 พัน

Comment

บ้านเรามันแล้วแต่ตัวแทนจำหน่าย แต่ส่วนใหญ่ก็ช้ากว่าไม่มากหรอกครับแต่บางรุ่นก็ไม่มีในบ้านเรา

Comment

รอ ดู ต่อไปคับ รอ สอยเหมือนกัน อิ อิ

Comment

ถ้าเมืองนอก ราวๆปลายๆเมษา
          แล้วของบ้านเราดูจากกระแสค่ดว่าคงไม่หนีกันเท่าไหร่

Comment

ขอบคุนทุกคำตอบคับ

Comment

Working...
            X