Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Scanner มือโปร ดีๆสักตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Scanner มือโปร ดีๆสักตัว

ต้องการเครื่องที่สแกนงานได้คมชัด และละเอียดที่สุด
    เอาที่สแกนได้ทั้งเอกสารทั่วไป และแบบมีลายน้ำ เช่นโลโก้บริษัทอันใหญ่ๆ อยู่กลางกระดาษ) รูปภาพต่างๆ หนังสือเป็นเล่ม แผนที่ ต้องการแบบที่สแกนลายน้ำในกระดาษติด เพื่อเก็บเอกสารสำคัญของบริษัทผม อย่างเช่นใบจดทะเบียนบริษัท ที่กระทรวงพาณิชย์เค้าออกให้มา เคยเอามาสแกนกับเครื่องตัวละไม่กีพัน มันสแกนตราของกระทรวงไม่ติดเลย
    ผมไม่ได้เอามาปลอมนะ แค่จะเก็บเอกสารพวกนั้นเป็น PDF เท่านั้น
    แล้ว SCANNER EPSON PERFECTION V700 ตัวละ 24,000 นี้สุดยอดยังครับ
    หรือมีดีกว่านี้ แนะนำด้วยครับ

เมลล์มานะครับ

NUM_RNM@HOTMAIL.COM
Working...
X