Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ 7600GT ของ Gigabyte มันดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ 7600GT ของ Gigabyte มันดีไหมครับ

พอดีผมไม่มีความรู้เรื่องนี้นี้อะครับแต่ดันไปซื้อมาแล้วเป็น 7600GT ตัวที่เป็นซิงค์ระบายความร้อน แต่พอมาอ่านในบอร์ดนี้ไม่ค่อยมีคนใช้การ์ดจอยี่ห้อนี้เลยครับ เลยไม่ค่อยเข้าใจว่ามันดีหรือเปล่าเพราะผมไม่รู้เรื่องเลยอะครับไงช่วยตอบด้วยนะครับ แล้วถ้าเกิดว่าผมต้องการจะซื้อใหม่เป็น 7600GT ไม่ทราบว่าจะใช้ตัวไหนดีครับ ยี่ห้ออะไรครับ หรือถ้ามีตัวเลือกที่ดีกว่าไม่ทราบว่าจะเล่นตัวไหนดีครับ

Gigabyte ดีแล้วครับ

ไม่ด้อยไปกว่ายี่ห้ออื่นเลยครับ !!

Comment

ซื้อมาแล้วก็ใช้ไปเถอะครับ แรงงง มากกก มายยย เลยละ 7600GT นะครับ (แรงกว่าผมละกันครับ)
      ส่วนใช้ยี่ห้อใหนแล้วแต่คนชอบ + ราคาที่ต่างกันนิดหน่อย และการออกแบบ ของผู้ผลิตครับ
      Gigabyte 7600GT ก็สวยดีนะครับ

Last edited by TWK.; 8 Apr 2007, 20:11:29.

Comment

Originally posted by getz View Post
        พอดีผมไม่มีความรู้เรื่องนี้นี้อะครับแต่ดันไปซื้อมาแล้วเป็น 7600GT ตัวที่เป็นซิงค์ระบายความร้อน แต่พอมาอ่านในบอร์ดนี้ไม่ค่อยมีคนใช้การ์ดจอยี่ห้อนี้เลยครับ เลยไม่ค่อยเข้าใจว่ามันดีหรือเปล่าเพราะผมไม่รู้เรื่องเลยอะครับไงช่วยตอบด้วยนะครับ แล้วถ้าเกิดว่าผมต้องการจะซื้อใหม่เป็น 7600GT ไม่ทราบว่าจะใช้ตัวไหนดีครับ ยี่ห้ออะไรครับ หรือถ้ามีตัวเลือกที่ดีกว่าไม่ทราบว่าจะเล่นตัวไหนดีครับ
        ดีแล้วครับ อย่าไปตามพวกบ้ายี่ห้อมากนัก
        กิ๊ก กา ไบต์ เขาก็ ชั้น นำนะครับ เสียอย่างเดียวก็ตรงที่ เครม นาน ครับ

Comment

ผมว่า 7600GT ยี่ห้อนี้ดีทีเดียว แต่ตัวที่ไม่มีพัดลมไม่ไหวอะครับ ร้อนมาก

Comment

:ซื้อมาเท่าไรครับ
            ถ้าไม่ชอบ จะขายช่วยบอกด้วย
            pm มาก็ได้ครับ

Comment

ของผมซื้อมา 6800 บาทครับตัวที่เป็นซิงค์ระบายความร้อน ไม่มีพัดลมนะครับเห็นมันสวยดีเลยซื้อยี่ห้อไม่รู้เรื่องหรอกครับเน้นสวยอะผม ร้อนหรือเปล่าผมไม่รู้นะแต่ดูอุณหภูมิแล้วมันจะอยู่ที่ 46-48 ประมาณนี้อะครับเพราะที่ห้องจะเปิดแอร์ตลอด ถ้าพวกเพื่อนๆพี่บอกว่ามันดีผมก็กะจะซื้ออีกตัวมาทำ SLI ละครับ เพราะตั้งใจไว้ตั้งแต่แรกแล้วจะซื้อ 2 ตัวแต่ติดที่ว่าเห็นคนในบอร์ดพูดถึงแต่การ์ดของ XFX กันสะส่วนมากผมเลยไม่แน่ใจครับกลัวซื้อของไม่ดีมา ยังไงขอขอบคุณทุกคนนะครับที่ช่วยตอบครับ มั่นใจขึ้นเยอะครับ

Comment

Working...
              X